ค่าเช่า 11000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2023-03-13 00:00:00.0
ชั้น 7
โครงการ อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) | Elite Residence

Dara House
0938924954
2023-03-13 20:42:55.0
เลขที่ประกาศ: 433704
รายละเอียดเพิ่มเติม

ให้เช่า คอนโด อีลิท เรซิเดนท์ (ซอยศรีนครินทร์ 5) Elite Residence 52.4 ตร.ม ชั้น 7 ใกล้ซีคอนสแควร์

คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้ห้างสรรพสินค้า เดินทางสะดวก
ขนาด 52.4 ตร.ม
จำนวน 7 ชั้น อยู่ชั้น 7
โซน A
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องครัว, 1 ห้องรับแขก
ระเบียงหันไปทางทิศเหนือ

ที่ตั้ง: ซอยศรีนครินทร์ 5 ถนนศรีนครินทร์ แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ

- รพ.สมิติเวชศรีนครินทร์
- สวนหลวง ร.9
- รพ.จุฬารัตน์
- ม.ราม 2

- กล้องวงจรปิด
- รปภ. 24 ชม.

ให้เช่าราคา 11,000 บาท/เดือน
สัญญาขั้นต่ำ1 ปี, ประกัน 2 เดือน, ล่วงหน้า 1 เดือน

สนใจนัดชมทรัพย์ได้ที่ Dara House
Tel: 093-8924954 (K.Da)

ดูโพสต์และแคปหน้าจอส่ง Line สะดวกสุดคะ
Line: https://line.me/ti/p/bMEWiIhSA0

หรือสนใจทรัพย์อื่นดูในเว็บด้านล่างนี้ได้เลยคะ
FB Page: fb.me/DaraHouse.th
รับปรึกษาอสังหาฯ ทำการตลาด และดำเนินเรื่องสินเชื่อให้ฟรี

#EliteResidence #คอนโดอีลิทเรซิเดนท์ #คอนโดอีลิทเรซิเดนท์ศรีนครินทร์5 #เช่าคอนโดอีลิทเรซิเดนท์ศรีนครินทร์5 #เช่าคอนโดศรีนครินทร์

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ลำสาลี 1

รายละเอียดเพิ่มเติม:
อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) Elite Residence
อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) | Elite Residence

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) | Elite Residence

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

Condo. อีลิท เรซิเดนท์ พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ราคา-ถูก

เลขที่: 511740
2024-12-03 17:09:01.0
Add to wishlist

อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) | Elite Residence

ขนาดพื้นที่ 118.0 ตารางเมตร

Dara House

0938924954

เช่า 25000.00 บาท

คอนโด. อีลิท เรซิเดนท์ พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ด่วน ๆ

เลขที่: 511736
2024-12-03 16:58:53.0
Add to wishlist

อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) | Elite Residence

ขนาดพื้นที่ 57.0 ตารางเมตร

Dara House

0938924954

เช่า 13000.00 บาท

condominium Elite Residence Rama 9 - Srinakarin 67 ตาราง.เมตร 13000 THB NEW!! ห้องพร้อมอยู่

เลขที่: 466380
2023-12-12 13:53:27.0
Add to wishlist

อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) | Elite Residence

ขนาดพื้นที่ 67.0 ตารางเมตร

Dara House

0938924954

เช่า 13000.00 บาท

คอนโดฯ Elite Residence Rama 9 - Srinakarin area 55 Square Meter 10000 บาท เยี่ยม!

เลขที่: 420697
2022-11-26 04:29:06.0
Add to wishlist

อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) | Elite Residence

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

Dara House

0938924954

เช่า 10000.00 บาท

ID : 2141 ให้เช่า Condominium Elite Residence Rama 9 - Srinakarin DEAL!!

เลขที่: 417640
2022-11-01 15:50:24.0
Add to wishlist

อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) | Elite Residence

ขนาดพื้นที่ 130.0 ตารางเมตร

Dara House

0938924954

เช่า 20000.00 บาท

2106 SALE ขาย CONDO Elite Residence Rama 9 - Srinakarin ขนาด 67 SQ.M. 2Bedroom1ห้องน้ำ ราคา - ดี

เลขที่: 417392
2022-10-29 21:17:31.0
Add to wishlist

อีลิท เรซิเดนท์ (ลำสาลี 1) | Elite Residence

ขนาดพื้นที่ 67.0 ตารางเมตร

Dara House

0938924954

ขาย 2900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
เช่า 11000.00 บาท
ด่วนให้เช่า คอนโด The Iris พระราม 9 ศรีนครินทร์ ราคา 12000 บาท ส่วนกลางครบครัน
เช่า 12000.00 บาท
ขาย-เช่าคอนโด The Privacy Rama 9 ห้องตกแต่งสวยมากพร้อมเข้าอยู่ ราคาลดให้หลายหมื่น
ขาย 3900000.00 บาท
ให้เช่าไอ คอนโด สุขุมวิท 103 iCondo Sukhumvit 103 ซอยอุดมสุข 58 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข พร้อมอยู่
เช่า 22000.00 บาท
Noble RE D for sale only 5 minute walk from BTS Ari 1 Bed 53 sqm and 10304000 bath
ขาย 10304000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด THE PARKLAND ตากสิน-ท่าพระ 35 ตรม. แอดไลน์ได้เลย Line ID: @628fonnx (มี @ ด้วย)
เช่า 8500.00 บาท
ด่วนขายคอนโด 28000 เดอะ ไพรม 11 สุขุมวิท The Prime 11 สวยน่าอยู่ ใกล้ BTS นานา
ขาย 6100000.00 บาท
428 เช่าคอนโด Duplex ฟรีไอซ์แลนด์ ลาดพร้าว 93 Free Island
เช่า 12000.00 บาท
ขายคอนโดศุภาลัยเวลลิงตันรัชดาใกล้ศูนย์วัฒนธรรมใจกลางกทม 136.80ตรมตึก8ชั้น17 3นอน3น้ำ1เอนกประสงค์
เช่า 12000000.00 บาท
คอนโดมิเนียม เดอะรูม สุขมวิท 21 เนื้อที่ 53.09 ตร.ม. ซอยสุขุมวิท 21 ถนนสุขุมวิท
ขาย 9190000.00 บาท
clear